mai mai saukad da ruwa tare da Aromaeasy

Muhimman Dropshipping Mai

Muhimman Dropshipping Mai-Banner

Fara Farawar Mai Mai Ruwa tare da AromaEasy

Buɗe kasuwanci ba tare da wahalar sarrafa kaya, marufi, ko jigilar kaya ba. 

Fara Yanzu

muhimmanci mai wholesale digiri

Ta yaya zubar ruwa ke aiki?

Babu ƙarin farashin kaya na gaba ko dabaru na jigilar kaya. Tare da zubar da ruwa, ana aika samfuran kai tsaye daga Aromaeasy zuwa ga abokan cinikin ku.

Shirin jigilar jigilar mu zai ba ku damar zuwa cikakken ɗakin mu na duk samfuran mahimman kayan mai a farashi mai rahusa. Daga nan sai ku siyar da abin kuma muna jigilar shi kai tsaye zuwa ƙarshen abokin ciniki. Shi ke nan! Kuna samun riba ta hanyar sake siyar da abin fiye da yadda kuka biya mu akan sa, kuma ba lallai ne ku adana ko aika shi da kanku ba. M da sauki!

Kasance tare da ƙungiyar mu masu rarraba mai mai mahimmanci tare da shirin saukar da ruwa a yau!

ABIN DA MUKA TSAYA:

KAYAN KWALLO

Abubuwan da muke da su na kayan masarufi iri ɗaya ne kawai-duka-na halitta. Muna yin taka tsantsan wajen samo abubuwan da muke amfani da su kuma muna amfani da samfuran halitta ne kawai, waɗanda aka yi su cikin yanayi, ko ƙwararrun ƙwayoyin cuta ba tare da masu kiyayewa ba, sunadarai, parabens, ko ƙari. Shin ƙarshen ya ƙare? Manyan kayan masarufi masu inganci waɗanda za ku iya amincewa da su.

Ya koyi

SAURAN JIRGI:

Saurin jigilar kaya ya zama dole a duniyar yau. Abokan ciniki suna tsammanin gamsuwa nan take, kuma lokutan jirage na isar da kayayyaki za su kawo cikas ga ikon siyarwa da girma. Kamfanoni na ƙasashen waje musamman na iya zama da wahalar sha'ani sosai.

Ajiye waɗannan damuwar a gefe lokacin da kuke tarayya da Aromaeasy. Duk wani samfur mai mahimmanci da aka yi oda don samarwa a ƙarƙashin shirin jigilar jigilar mu ana jigilar shi kai tsaye daga cibiyar rarraba California ko cibiyar rarraba China. 

SAUKI YA KOMA:

Kuna iya tabbata cewa idan abokin cinikin ku bai gamsu da 100% da abin da suka karɓa ba, suna iya dawo mana da abu cikin sauƙi.

HIDIMAR CIKIN KWANCIYA:

Kyakkyawan sabis na abokin ciniki na iya zama da wahala a zo kwanakin nan, mun san hakan. Mun yi alƙawarin kasancewa a gare ku ta waya, imel, hira ta kai tsaye, har ma a kantin kofi a kusurwa.

saukad da ruwa mai mahimmanci jigilar kaya kyauta

Manoma na Duniya

Manoma na AromaEasy Global sun banbanta a cikin masana'antar mai mai mahimmanci kuma sun saita ma'auni don narkar da mahimman mai.

saukad da ruwa mai mahimmanci jigilar kaya kyauta

FARKON GLOBAL

Muna aiki tare da manoma amintattu daga ko'ina cikin duniya, don tabbatar da ingancin matatun mai.

saukad da ruwa mai mahimmanci jigilar kaya kyauta

shedu

Abin da abokan cinikinmu masu farin ciki ke faɗi

4.8 taurari daga bita 163

abokin ciniki-1

Lokaci na farko da ake hulɗa akan AromaEasy. Mai siyarwa mai dogaro sosai kuma abin dogaro da jigilar sauri zuwa Amurka. An amsa duk tambayoyin nan da nan. Zai sake saya daga AromaEasy! Sa'a!

Sihle Mthethwa

abokin ciniki-2

Siyayya tare da AromaEasy yana aiki da mamaki da sauri. Hatta inshorar sufuri da sabis na biyo baya an haɗa ..

Hadakar Vovinam

abokin ciniki-3

Na gode, wannan shine lokacinmu na farko don amfani da AromaEasy a cikin siyan gidan yanar gizo, tare da manufar tabbacin ku, muna jin lafiya da aminci tare da ayyukanku. Za mu ci gaba kan wannan siyayya a nan gaba.

Kankaram A.

za ku iya dropship matasa rayuwa muhimmanci mai

sauke kayan masarufin mai mai mahimmanci

saukad da muhimmanci mai diffuser

saukad da muhimmanci mai yada diffusers

magudanar ruwa mai mahimmin Australia

dropship muhimmanci mai Canada

saukad da ruwa mai mahimmanci Amurka

dropship muhimmanci mai farin lakabin

saukad da kwayoyi masu mahimmanci mai mahimmanci

dropship usda bokan kwayoyin mahimmin mai

saukad da man mai

saukad da muhimman kamfanonin mai

saukad da kayan adon mai mai mahimmanci

sauke man mai a cikin mu

mahimmin mai ɗauke da akwati

mahimmancin mai kwancewar mai

Faduwa Fadakarwa

Fara jigilar ruwa cikin kankanin lokaci tare da AromaEasy. Yin rajista yana da sauƙi! Bi tsarin da aka kayyade a ƙasa da albarku! Kun shirya don fara samun kuɗi a matsayin mai rarraba mai mai mahimmanci.
Yaya Aikin Jirgin Ruwa ke Aiki?

Jigilar kaya:

-> Mai Siya -> Wuraren oda akan gidan yanar gizon ku -> Biyan Ku

-> Kai / Mai Siyarwa-> Takeauki ribar ribar da aka samu & Tura umarni

-> Aika mana da oda ta hanyar API ko .CSV file—> Yi odar biyan kuɗi-> Aikinku ya ƙare anan.

Maanshi:

-> Gudanar da oda -> aikawa zuwa Abokin Cinikin ku.

Shin zan iya samun hotuna masu inganci daga Aromaeasy don saukad da ruwa?

Ee, Za mu iya ba da Hotunan Musamman na Musamman masu inganci.

Shin dole ne in biya kudin samfurin kafin in sayar da shi?

Za mu aika samfurin a madadinku ga abokin ciniki na ƙarshe. Za ku biya samfurin sau ɗaya abokin ciniki ya umarce ku ..

Shin kuna ba da haɗin haɗin kai ko software, API. Fayil ɗin CSV ko ciyarwar bayanai don lissafa samfuran ko aiwatar da oda ta atomatik?

Ee, Muna ba da ciyarwar bayanai ga ERP ɗin mu tare da Shopify. za mu iya yin tsari na oda tare da. Fayilolin CSV ..

Shin kun tabbatar kun kasance koyaushe kuna cikin kaya da kayan jigilar kaya a kan kari?

Ba za a amince da jerin zafafa ba. Idan kuna kallon jerin zafafa, to dubbai idan ba miliyoyin sauran masu siyarwa suna duban wannan jerin masu zafi ba. Wannan yana haɓaka gasa akan waɗancan samfuran, kuma a sauƙaƙe ana iya fitar da ku daga waccan kasuwar kayan.

Yaya zan fara?

Kawai cika aikace -aikacen faduwa nan don farawa!

essentialarɓar mai mai mahimmanci

essentialarɓar mai mai mahimmanci